THANUYEN.FORUM-VIET.NET
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

THANUYEN.FORUM-VIET.NET

Sân chơi lành mạnh của giới trẻ Than Uyên, hãy đăng ký thành viên để cùng xây dựng diễn đàn tuổi trẻ Than Uyên nhé !!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng ký
Chuyên Mục Được Quan Tâm Top bài gửi mới
Những thông báo mới nhất của BQT
Hướng dẫn toàn tập sử dụng diễn đàn
Tin tức Than Uyên
Thế giới âm nhạc
Thư viện ảnh
Câu lạc bộ Hip Hop
THÔNG BÁO:: Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn tuổi trẻ Than uyên Chúc các bạn có những giây phút thật vui vẻ, thoải mái.

Bài gửiNgười gửi
Cho hỏi 1 xíu
Sim học sinh viettel đây ạ
đơng đăng kí lam mod
mem mới hjhj
Những HOT girl của blog VN(Ko xem chết ko nhắm mắt)
Teen Than Uyên đang lên cơn sốt chơi game
Thơ Chế
Truyện vô va hay lắm
Dành cho bạn Học Xa Nhà !
Sự trở lại của BBOY THE END
http://me.zing.vn/apps/blog?params=thuan_lc_93/blog/detail/id/276108094?from=share
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Noi-Dau-Tim-Thay-Em-Chu-Bin/ZWZDD7AZ
giày converse việt nam.
ckjpk0j (llvll.iss_chip ) vs đứa bạn
Thông báo mới nhất đây ( http://teenthanuyen.net ) click here
- Top Những Bài Gửi Hay-
1. Thông báo thành lập diễn đàn tuổi trẻ Than Uyên!

2. Thông báo cập nhật thành công giao diện mới

3. Cấp bậc trong diễn đàn

4.Hướng dẫn gửi ảnh lên diễn đàn

5. Câu Lạc Bộ Hip Hop

6. Teen Than Uyên đang lên cơn sốt chơi game

7. Những câu truyện tình cảm động

8. hack del audition ney

9. Ai Nhớ MaMa thì click nha Tặng mọi người Xa Nhà ny !

10. Mưa Lũ Đã gây thiệt hại về Người và của tại Lai Châu !

Share | 

tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
honestoflove
MOD
MOD
honestoflove

Châm Ngôn Sống : vì bạn quên tình vì tình bỏ chơi game vì chơi game bỏ học
Được Thank : 9

tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 _
Bài gửiTiêu đề: tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1   tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 EmptyFri Nov 06, 2009 4:23 pm

tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 15663 tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Lol Em ạ! Hôm qua em hỏi anh rằng anh đối xử với em tốt chừng nào. Nhất thời anh chẳng nghĩ ra gì cả. Qua một đêm suy nghĩ, cuối cùng anh cũng nhớ ra mấy điểm anh đối xử tốt với em.

1/.Trước khi quen em thì anh lãnh học bổng, đến khi quen em rồi thì học bổng của anh em lãnh. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_sad tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_sad tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_sad tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_sad tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_sad

2/. Có một quả táo, em ăn. Có 2 quả táo em ăn quả to. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

3/. Em xấu xí như vậy mà anh vẫn khen em xinh. Anh đẹp trai như thế mà em lại bảo anh xấu. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

4/. Đi chơi toàn anh tiêu tiền, khi về KTX anh chỉ dám ăn mì tôm. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_sad tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_cry

5/. Lúc em giận, anh phải làm thùng rác cho em đổ nỗi bực dọc. Lúc anh bực tức thì anh phải làm thùng rác cho chính mình. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 820297

6/. Khi em muốn hôn anh, em liền hôn. Khi anh muốn hôn em thì trước tiên phải được em cho phép. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 340744

7/. Em thường xuyên đánh anh. Anh chưa bao giờ đánh em. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 205530

8/. Có lần em hỏi anh nếu em yêu một người khác thì anh làm thế nào. Anh nói sẽ đánh cho thằng kia một trận. Anh lại hỏi nếu anh yêu người con gái khác thì thế nào, em trả lời rằng em sẽ giết anh ngay. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 154163

9/. Đến nhà em anh phải ngủ ở ghế sopha, em đến nhà anh, anh cũng phải ngủ ở sopha. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 355466

10/. Anh mua tặng em một cái áo 60 000, anh nói dối là chỉ có 40 000. Em mua cho anh cái đồng hồ 100 000, em lại nói dối anh là 500 000. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 154163

11/. Cùng 1 con cá em ăn phần thân. Còn anh, phần đầu cá. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Lol

12/. Anh làm hỏng cái tai nghe của em liền mua 1 cái mới đền ngay, còn em làm mất chiếc xe đạp của anh một lời xin lỗi cũng không có. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_scratch

13/. Lần em ốm, anh gầy mất 2kg. Lần anh ốm, em béo lên 2 kg (em đến phòng chăm sóc anh, ăn hết mọi đồ ăn, hoa quả, bánh kẹo của anh). tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Sleep tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Sleep

14/. Anh không chê em thấp, thế mà em lại chê anh cao. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 599734

15/. Mẹ anh đối xử tốt với em như vậy còn em một chút cũng không. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 68661

16/. Lần đó đi xem rock ngoài trời, em cỡi lên vai anh rất thích thú, gào thét cả buổi. Còn anh bị ép nặng suýt rơi lệ. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_pale tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_pale

17/. Con chó cảnh nhà anh đẻ, anh chọn con đẹp nhất mang đến cho em. Em lại tặng anh con cá vàng em nuôi gần chết, hại anh chăm sóc thêm 2 ngày nữa phải đem chôn nó. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 340744

18/. Trước khi quen em, anh ngủ 8 tiếng. Quen em rồi chỉ còn 4 tiếng. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_sad

19/. Trước khi quen em anh không bao giờ chờ ai quá 5 phút. Quen em rồi anh phải đứng hàng tiếng đồng hồ. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_scratch

20/. Trước khi quen em, anh ngày nào cũng ăn sáng. Sau khi quen em, anh chỉ ăn mỗi buổi tối. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_rr

21/. Về nhà mẹ anh, anh ngồi cạnh để đỡ lời. Gặp mẹ em, em chạy đi nói điện thoại. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 68661

22/. Viết mail cho em viết những lời lẽ ngọt ngào nhất. Nhận mail của em, toàn những lời trách móc. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

23/. Chat với em, anh chat mỗi mình em. Còn em chat hàng chục người. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

24/. Viết thư tay cho em, viết nhiều trang. Nhận thư tay của em, “Hòn VọngThư” tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_scratch

25/. Anh lỡ hẹn, anh xin lỗi đến vài ngày sau. Em lỡ hẹn, em nhoẻn cười lấy lệ rồi quên béng. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

26/. Ra đường gặp cướp. Anh đánh nó, em bảo anh côn đồ. Anh không đánh nó, em bảo anh hèn nhát. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

27/. Đi xe anh đi cẩn thận, em bảo anh kém thế. Đi nhanh, em bảo anh đi ẩu. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 820297

28/. Lễ tết, anh em, chị em đều có quà. Chị anh, anh anh thì anh chẳng mua cho thứ gì. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Sleep

29/. Em lấy lược ra chải ngay ngã tư. Còn anh vuốt tóc một cái, em bảo anh điệu thế. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

30/. Đi xem phim, em thấy chán, em đòi về. Anh thấy chán, ngồi xem hết phim. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Sleep

31/. Đi uống coffee, em ngồi uống cái soạt rồi đứng dậy. Anh bất chấp mọi người cười, cũng uống cái soạt rồi đưa em về. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 628321 tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 628321 tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 628321

32/. Đi chơi với em, thấy em buồn, anh cố gắng làm cho em vui. Thấy anh buồn, em kệ anh. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

33/. Quà em tặng anh, anh để rất trân trọng. Quà anh tặng em, em vứt lung tung trong nhà. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

34/. Anh đứng trước trường đợi em, em bảo anh giám sát em. Anh ngồi ở nhà không đi nữa, em bảo anh không quan tâm đến em. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Drunken_smilie

35/. Em bảo anh về đến nhà gọi cho em, anh gọi ngay. Anh bảo em về nháy máy cho anh, em bảo anh khắt khe. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 68661

36/. Em tặng anh cái gối bé xíu, anh ôm ấp mỗi khi ngủ. Anh tặng em cái gối ôm, em để gác chân. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

37/. Em tặng anh chậu cây, nó tươi tốt sau mấy ngày. Anh mua cho em đủ lọai cây kiểng, chúng được chôn cất vài tuần sau đó. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

38/. Anh nói nhiều, em bảo anh lắm mồm. Anh nói ít, em lại bảo anh ít nói. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_scratch

39/. Cá độ với nhau, anh thua, em bắt anh thực hiện bằng được. Em thua, em viện đủ lý do để không thực hiện. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

40/. Những gã nào thích em, em vẫn để kệ họ. Có ai thích anh, anh phải tìm cách xa họ ngay. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Lol

41/. Em cười với bao nhiêu là con trai, để cho họ một tia hi vọng. Anh chỉ mới có một lần thôi, với bạn em, em đã bảo anh là Sở Khanh rồi. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_scratch

42/. Anh nhắc em chăm chỉ. Nhắc em mặc áo ấm. Nhắc em không thức khuya, em hỏi :”anh là mẹ em à?”. Nếu anh không nhắc em, em lại bảo:”Anh chả quan tâm gì đến em”. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_scratch

43/. Có gì anh cũng đều muốn kể cho anh nghe, công việc, bạn bè, gia đình, sở thích…Em thì luôn giấu anh, chỉ kể khi anh đã biết gần hết thôi. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

44/. Những cái bưu thiếp anh làm tặng em, em chê óng chê eo. Những cái thiệp em tặng anh. Hầu hết chỉ là E-card. Anh vẫn giữ lại nó, mặc dù nó đã hết hạn xem được từ lâu rồi. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Sleep

45/. Những gì em viết cho anh, dù chỉ là một tờ giấy nháp, anh vẫn giữ trong cái hộp. Những gì anh viết cho em, đều tự đáy lòng anh, em đọc rồi em chê chữ anh xấu. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

46/. Bạn trai của em, chẳng bao giờ em giới thiệu với anh. Bạn gái của anh, em đòi biết hết. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Icon_scratch

47/. Anh biết hết những người bạn của em, giúp đỡ họ nếu có thể. Em chẳng nhớ tên bạn của anh, cho dù nó là bạn thân của anh đi nữa. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Sleep

48/. Trước khi quen em, anh chẳng mấy khi ra khỏi nhà. Đến mức mà mẹ anh cũng ngạc nhiên. Sau khi quen em, cứ mỗi lần anh định đi đâu chơi. Anh sẽ có đủ lý do để ra khỏi nhà và cũng chỉ muốn có em đi cùng. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 892824

49/. Trước khi quen em, anh muốn mình thật là nổi trội, được nhiều cô gái ngưỡng mộ. Sau khi quen em, anh phải thật bình dị và chỉ cần mỗi mình em thôi. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 599734

50/. Em đòi anh hiểu em, thế mà em chẳng hiểu anh gì hết. tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 628321 tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 628321 tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 628321
tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 505581 cả nhà hay thì thank cho mình nha tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 628321 tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 628321
http://vn.myblog.yahoo.com/dkt_tu_tt
Admin™♂
SÁNG LẬP DIỄN ĐÀN
SÁNG LẬP DIỄN ĐÀN
Admin™♂

Châm Ngôn Sống : Gia đình - Công việc - Diễn đàn
Được Thank : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1   tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 EmptySat Nov 07, 2009 12:57 am

Hi hay đó
Đúng là mod chuyên mục này có khác
Sưu tầm toàn câu hay
Đọc mà thấy thương cho những thằng có người yêu
Đến khổ, ôi cái cuộc đời này tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 264189 tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 264189 tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 264189
https://thanuyen.forumvi.net
Huyenkunt_kute
CẤP ĐỘ
CẤP ĐỘ
Huyenkunt_kute

Được Thank : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1   tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 EmptySat Nov 07, 2009 5:16 pm

Smile) thế mới xưng đáng là đấng nam nhi...........
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1   tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1 Empty

tặng người tôi yêu......!!!!!!!!!!!!1

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang