THANUYEN.FORUM-VIET.NET
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

THANUYEN.FORUM-VIET.NET

Sân chơi lành mạnh của giới trẻ Than Uyên, hãy đăng ký thành viên để cùng xây dựng diễn đàn tuổi trẻ Than Uyên nhé !!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng ký
Chuyên Mục Được Quan Tâm Top bài gửi mới
Những thông báo mới nhất của BQT
Hướng dẫn toàn tập sử dụng diễn đàn
Tin tức Than Uyên
Thế giới âm nhạc
Thư viện ảnh
Câu lạc bộ Hip Hop
THÔNG BÁO:: Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn tuổi trẻ Than uyên Chúc các bạn có những giây phút thật vui vẻ, thoải mái.

Bài gửiNgười gửi
Cho hỏi 1 xíu
Sim học sinh viettel đây ạ
đơng đăng kí lam mod
mem mới hjhj
Những HOT girl của blog VN(Ko xem chết ko nhắm mắt)
Teen Than Uyên đang lên cơn sốt chơi game
Thơ Chế
Truyện vô va hay lắm
Dành cho bạn Học Xa Nhà !
Sự trở lại của BBOY THE END
http://me.zing.vn/apps/blog?params=thuan_lc_93/blog/detail/id/276108094?from=share
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Noi-Dau-Tim-Thay-Em-Chu-Bin/ZWZDD7AZ
giày converse việt nam.
ckjpk0j (llvll.iss_chip ) vs đứa bạn
Thông báo mới nhất đây ( http://teenthanuyen.net ) click here
- Top Những Bài Gửi Hay-
1. Thông báo thành lập diễn đàn tuổi trẻ Than Uyên!

2. Thông báo cập nhật thành công giao diện mới

3. Cấp bậc trong diễn đàn

4.Hướng dẫn gửi ảnh lên diễn đàn

5. Câu Lạc Bộ Hip Hop

6. Teen Than Uyên đang lên cơn sốt chơi game

7. Những câu truyện tình cảm động

8. hack del audition ney

9. Ai Nhớ MaMa thì click nha Tặng mọi người Xa Nhà ny !

10. Mưa Lũ Đã gây thiệt hại về Người và của tại Lai Châu !

Share | 

...Nếu Anh.....Nếu Em....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
haipro
CẤP ĐỘ
CẤP ĐỘ
haipro

Châm Ngôn Sống : Người ko vì mình trời chu đất diêt B-)
Được Thank : 0

...Nếu Anh.....Nếu Em.... _
Bài gửiTiêu đề: ...Nếu Anh.....Nếu Em....   ...Nếu Anh.....Nếu Em.... EmptyTue Nov 10, 2009 8:01 am

***Nếu có kiếp sau anh sẽ là con gái , em sẽ là con trai . Con trai sẽ luôn ngồi trên còng lưng ra đạp xe cho chở con gái đi trên bãi biển , còn con gái chỉ cần lâu lâu vuốt nhẹ vào lưng và nói :"Anh có mệt không , em lên chở anh nhé " .............. dĩ nhiên câu trả lời là :"Úi dzào , chuyện tí xíu này thì sao làm khó anh " . Và kết cục là mềm hết cả chân và ê hết cả lưng

Nếu có kiếp sau anh sẽ là con gái , em sẽ là con trai . Con gái chẳng bao giờ cần mang áo mưa mỗi khi trời "có vẻ" phải mưa , cứ tung tăng rồi lấy điện thoại ra :"Alu , hic hic anh ơi ơi , em bị rơi mất áo mưa rồi , anh lên đón em đi anh " . Thế là con trai phải mang áo mưa bỏ cả trận game hồi gây cấn , òn èn đón "em " . Con gái là anh sẽ dựa vào lưng con trai là em, tấm lưng vưa to vừa thơm mùi quen thuộc ........... mưa ơi , thêm một chút nữa nhe mưa .

Nếu có kiếp sau anh sẽ là con gái , em sẽ là con trai . Dĩ nhiên anh sẽ có quyền điệu đà trước gương khoảng 20 phút mà con trai là em phải chạy 2 Km để đón con gái đi chơi , còn phải nịnh đầm rằng :"Sao hôm nay em thơm và xinh thế :P". Còn con gái vừa phỏng mũi vừa bũi môi :"Anh chỉ được cái miệng tán gái là giỏi "

Nếu có kiếp sau anh sẽ là con gái , em sẽ là con trai .Anh sẽ chẳng bao giờ bận tâm hôm nay anh đi chơi ở đâu , chỗ nào ăn ngon và chỗ nào có thể mi em một cái mà không ai biết được . Đơn giản con gái là anh sẽ chỉ nắm tay con trai là em , rồi lâu lâu gạt tay ra để con trai là em hiểu rằng con gái không phải bao giờ cũng cần con trai đâu nhé >.<

Nếu có kiếp sau anh sẽ là con gái , em sẽ là con trai . Anh sẽ hôn em bất cứ khi nào anh cảm thấy ghét con trai là em . Anh sẽ cắn ngón tay em thật đau vì con trai là em thường bóp tay con gái là anh đau nhiều lắm ,thô bạo làm sao .Con gái cũng chẳng cần xin lỗi nhiều, chỉ cần híc một cái là con trai như em đã biết làm anh đau và phải đền kem cho anh. :P

Nếu có kiếp sau anh sẽ là con gái , em sẽ là con trai . Anh sẽ được thơm trán khi ngủ dậy , sẽ được bế đi một vòng quanh phòng và cuối cùng là cõng xuống cầu thang để ăn sáng . Con trai là em phải xoa xoa nhẹ vai để anh dậy , chứ không được gọi um sùm lên , không cả ngày sẽ bị làm giận .Nếu chuẩn bị luôn kem đánh răng thì ............. hì Y chang phim .

Nếu có kiếp sau anh sẽ là con gái , em sẽ là con trai . Anh sẽ đóng vai vợ yêu và em thì dĩ nhiên là chồng yêu . Em phải nói là :"Anh yêu em " mỗi ngày và không được đi quá trễ và ngồi coi phim ma với anh buổi tối , để con gái là anh có nơi dúi đầu vào khi trúng đoạn kinh dị ghê người

Nếu có kiếp sau anh sẽ là con gái , em sẽ là con trai ................ . Nhưng bây giờ thì anh vẫn là con trai , em vẫn là con gái . Anh vẫn hài lòng làm tất cả những gì mà một người con trai làm cho một người con gái như em . Cho đến kiếp sau dù có điều gi xảy ra thay đổi ta cho nhau , nhưng một điều em có thể mỉm cười rằng anh vẫn muốn yêu em như kiếp này . Yêu và yêu nhiều lắm
haipro
CẤP ĐỘ
CẤP ĐỘ
haipro

Châm Ngôn Sống : Người ko vì mình trời chu đất diêt B-)
Được Thank : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Nếu Anh.....Nếu Em....   ...Nếu Anh.....Nếu Em.... EmptyTue Nov 10, 2009 8:02 am

Hay đừng hỏi lun
hn_number1
CẤP ĐỘ
CẤP ĐỘ
hn_number1

Châm Ngôn Sống : Quyết sống đéo để cho thằng khác dẫm đạp
Được Thank : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Nếu Anh.....Nếu Em....   ...Nếu Anh.....Nếu Em.... EmptyWed Nov 11, 2009 1:15 pm

Đc đấy chuẩn đis cần chỉnh .Ai là tac giả post thêm bài bữa anh em trong diễn đàn đọc cho hay???
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Nếu Anh.....Nếu Em....   ...Nếu Anh.....Nếu Em.... Empty

...Nếu Anh.....Nếu Em....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang